जाणून घ्या, राजकारणाबाबत चिरंजीवी यांनी नेमकं काय सांगितलं?
विशेष प्रतिनिधी
हैदराबाद – Chiranjeevi चिरंजीवी यांनी राजकारणात परतण्याबद्दल त्यांची भूमिका स्पष्ट केली आहे. त्यांनी स्पष्टपणे सांगितले की आता ते कधीही राजकारणात येणार नाहीत. राजकारणात प्रवेश केल्यामुळे त्यांच्या आयुष्यात झालेल्या बदलांबद्दल त्यांनी सांगितले.Chiranjeevi
चिरंजीवी म्हणाले, “मी पुन्हा कधीही राजकारणात येणार नाही. पवन कल्याण माझ्या आशा आणि आकांक्षा पूर्ण करण्यासाठी आणि जनतेची सेवा करण्यासाठी आहे. आता मी चित्रपट उद्योगासाठी पूर्णपणे समर्पित राहीन. अलिकडे मी अनेक मोठ्या राजकारण्यांना भेटत आहे आणि बरेच लोक शंका व्यक्त करत आहेत. मात्र असे काहीही नाही. मी कोणतेही राजकीय पाऊल उचलत नाही. मी चित्रपट उद्योगातच राहीन.”
- Devendra Fadnavis : सामूहिक कॉपी आढळल्यास केंद्राची मान्यता रद्द; शिक्षक आणि कर्मचारी सेवेतून बडतर्फ
चिरंजीवी म्हणाले की, राजकारणात आल्यानंतर मला खूप दबाव जाणवला. माझ्याशी बोलणाऱ्यांना मी रागवायचो आणि ते मला काहीही बोलायचे नाहीत. मला खूप गंभीर वाटत होते. एके दिवशी सुरेखाने (बायको) विचारले, ‘तू हसणे का थांबवलेस?’ मला असं वाटलं की माझं हास्य चोरी झालं आहे. पण राजकारणातून चित्रपटांमध्ये परतल्यानंतर, माझ्यातील हास्य आणि आनंद परत आला.”
I will never enter politics again actor Chiranjeevi made it clear
महत्वाच्या बातम्या
- ठाकरे + काँग्रेसच्या टोकाच्या विरोधापोटी महाराष्ट्राच्या राजकारणात पिकवली जातेय विश्वासघाताची पोळी!!
- Nitish Kumars : भाजपसोबतच्या संबंधांबद्दल मुख्यमंत्री नितीश कुमार यांचं महत्त्वाचं विधान, म्हणाले…
- Mamata Banerjee : बंगालच्या राज्यपालांनी ममता बॅनर्जी यांना ११ कोटींची नोटीस पाठवली, आणखी ३ नेते रडारवर