• Download App
    हिंदू सेनेच्या कार्यकर्त्यांनी घराची तोडफोड केली, ओवेसींनी विचारले - जगाला काय संदेश जात आहे?Hindu Sena activists vandalized the house, Owaisi asked - what message is going to the world?

    हिंदू सेनेच्या कार्यकर्त्यांनी घराची तोडफोड केली, ओवेसींनी विचारले – जगाला काय संदेश जात आहे?

    हिंदू सेनेच्या कार्यकर्त्यांनी ओवेसींच्या निवासस्थानाची तोडफोड केली.जर गेटवर काही नुकसान झाले तर तेथे खिडकीही तुटली. हिंदू सेनेच्या कार्यकर्त्यांनी ओवैसींना हिंदुविरोधी विधाने करू नका असे सांगितले आहे.Hindu Sena activists vandalized the house, Owaisi asked – what message is going to the world?


    विशेष प्रतिनिधी

    नवी दिल्ली : हिंदू सेनेच्या कार्यकर्त्यांनी अखिल भारतीय मजलिस-ए-इत्तेहादुल मुस्लिमीन (AIMIM) प्रमुख आणि हैदराबादचे खासदार असदुद्दीन ओवैसी यांच्या दिल्ली निवासस्थानी निदर्शने केली. मंगळवारी हिंदू सेनेच्या कार्यकर्त्यांनी असदुद्दीन ओवेसी यांच्या घराची तोडफोड केली.

    हिंदू सेनेच्या कार्यकर्त्यांनी धरणे प्रदर्शन केले आणि ओवेसींच्या घराची तोडफोड केली.हिंदु सैन्याकडून असेही म्हटले गेले आहे की ओवेसींनी त्यांच्या जाहीर सभांमध्ये हिंदूंच्या विरोधात अशी चिथावणीखोर विधाने करू नयेत ज्यामुळे हिंदूंच्या धार्मिक भावना दुखावल्या जातील जेणेकरून भविष्यात येऊ द्या.



    हिंदू सेनेच्या कार्यकर्त्यांनी तुमच्या विरोधात आंदोलन करू नये. या प्रकरणी पोलिसांनी काही लोकांना ताब्यात घेतले आहे.यावर प्रतिक्रिया देताना असदुद्दीन ओवेसी म्हणाले की लोकांमध्ये धर्मांधता वाढली आहे आणि याची जबाबदारी भारतीय जनता पार्टी सरकारवर येते.

    एका टीव्ही चॅनेलच्या कार्यक्रमात सहभागी होण्यासाठी लखनौला पोहोचलेले ओवेसी पुढे म्हणाले की, जर एखाद्या खासदाराच्या घरावर हल्ला होत असेल तर संपूर्ण देश आणि जगाला काय संदेश जात आहे? AIMIM चे राष्ट्रीय अध्यक्ष म्हणाले की, शिवपाल यादव यांना भेटण्यासाठी आले होते. शिवपाल यादव हे खूप मोठे नेते आहेत.

    ते म्हणाले की आमची औपचारिक बैठक झाली आहे. युतीबाबत आमची कोणतीही चर्चा झाली नाही.उल्लेखनीय म्हणजे, हिंदू सेनेच्या सदस्यांनी मंगळवारी दिल्लीत असदुद्दीन ओवैसी यांच्या निवासस्थानाबाहेर निदर्शने केली आणि घोषणाबाजी केली.

    हिंदू सेनेच्या कार्यकर्त्यांनी ओवेसींच्या निवासस्थानाची तोडफोड केली.जर गेटवर काही नुकसान झाले तर तेथे खिडकीही तुटली. हिंदू सेनेच्या कार्यकर्त्यांनी ओवैसींना हिंदुविरोधी विधाने करू नका असे सांगितले आहे.

    Hindu Sena activists vandalized the house, Owaisi asked – what message is going to the world?

    महत्त्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Chinese app : भारताचा चुकीचा नकाशा दाखवणारे चिनी अॅप हटवण्याचे सरकारने गुगलला दिले आदेश

    Pope Francis : ख्रिश्चन धर्मगुरू पोप फ्रान्सिस यांचे निधन

    Bokaro : बोकारोमध्ये एक कोटी इनामीसह आठ नक्षलवादी ठार!