• Download App
    टाटा स्टीलमध्ये काम करणाऱ्यांसाठी आनंदाची बातमी, कंपनीने एकूण 270.28 कोटी बोनस जाहीर केला। Good News for the workers in Tata Steel, the company declared a total of 270.28 crore bonuses

    टाटा स्टीलमध्ये काम करणाऱ्यांसाठी आनंदाची बातमी, कंपनीने एकूण 270.28 कोटी बोनस जाहीर केला

    कंपनीने जारी केलेल्या प्रसिद्धीपत्रकात असे सांगण्यात आले की “2020-2021 साठी वार्षिक बोनस भरण्यासाठी टाटा स्टील आणि टाटा वर्कर्स युनियन यांच्यात बुधवारी सामंजस्य करार करण्यात आला आहे. Good News for the workers in Tata Steel, the company declared a total of 270.28 crore bonuses


     वृत्तसंस्था

    नवी दिल्ली : देशातील आघाडीची आणि  स्टील कंपनी टाटा स्टीलने 2020-2021 मध्ये आपल्या सर्व पात्र कर्मचाऱ्यांना एकूण 270.28 कोटी रुपयांचा वार्षिक बोनस जाहीर केला आहे.  कंपनीने एका प्रसिद्धीद्वारे ही माहिती दिली आहे.  कंपनीने जारी केलेल्या प्रसिद्धीपत्रकात असे सांगण्यात आले की “2020-2021साठी वार्षिक बोनस भरण्यासाठी टाटा स्टील आणि टाटा वर्कर्स युनियन यांच्यात बुधवारी सामंजस्य करार करण्यात आला आहे.

    त्यानंतर, कंपनीचे सर्व लागू विभाग आणि युनिट्सच्या पात्र कर्मचाऱ्यांना एकूण 270.28 कोटी रुपयांचा बोनस दिला जाईल, त्यापैकी 158.31 कोटी रुपयांची बोनस रक्कम जमशेदपूरच्या विविध विभागांना ट्यूबसह दिली जाईल. किमान वार्षिक बोनस 34,920 रुपये आणि कमाल असेल. वार्षिक बोनस 3,59,029 रु. दिले जाईल. “या लोकांनी करारावर स्वाक्षरी केली.



    कंपनीच्या वतीने, सीईओ आणि एमडी टीव्ही नरेंद्रन, एचआरएम उपाध्यक्ष अत्रेय सन्याल आणि इतर वरिष्ठ अधिकाऱ्यांनी निवेदनावर स्वाक्षरी केली, तर कामगार संघटनेच्या वतीने, टाटा वर्कर्स युनियनचे अध्यक्ष संजीवकुमार चौधरी, टाटा वर्कर्स युनियनचे उपाध्यक्ष शैलेश कुमार सिंह कामगार संघटनेचे सरचिटणीस सतीशकुमार सिंह आणि इतर पदाधिकाऱ्यांनी त्यांच्या स्वाक्षऱ्या केल्या.

    याशिवाय, स्टील कंपनी आणि इंडियन नॅशनल मेटल वर्कर्स फेडरेशन (INMWF) आणि राष्ट्रीय कोलियरी मजदूर संघ (RCMS) यांच्यात एक सामंजस्य करारही करण्यात आला आहे.  कोळसा, खाणी आणि FAMD च्या कर्मचाऱ्यांना एकूण वार्षिक 78.04 कोटी रुपयांचा बोनस दिला जाईल.

    टिस्को मजदूर युनियनसोबतही करार झाला

    बुधवारी टाटा स्टील आणि टिस्को मजदूर युनियन यांच्यात आणखी एक सामंजस्य करार करण्यात आला.  त्यानुसार कंपनीने ग्रोथ शॉपसाठी वार्षिक बोनसचे एकूण पेमेंट सुमारे 3.24 कोटी रुपये असेल.  करारावर TQM आणि E&P उपाध्यक्ष अवनीश गुप्ता, मानव संसाधन व्यवस्थापन उपाध्यक्ष अत्रेय सन्याल आणि व्यवस्थापनाच्या वतीने इतर वरिष्ठ अधिकाऱ्यांनी स्वाक्षरी केली.  याशिवाय, टिस्को मजदूर युनियन आदित्यपूरचे अध्यक्ष राकेश्वर पांडे, टिस्को मजदूर युनियनचे सरचिटणीस शियो लखन सिंह आणि इतर पदाधिकाऱ्यांनी त्यांच्या स्वाक्षऱ्या केल्या.

    Good News for the workers in Tata Steel, the company declared a total of 270.28 crore bonuses

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Amit Shah : अमित शहांनी सांगितला आरोग्याचा मंत्र, म्हणाले- 2 तास व्यायाम, 6 तास झोप गरजेची; आज मी सर्व औषधांपासून मुक्त

    National Herald case : नॅशनल हेराल्ड प्रकरणी खरगे म्हणाले- आम्ही घाबरणार नाही; भाजपने म्हटले- कायदेशीर उत्तर द्या, राजकारण करू नका

    Central Goverment : परदेशात काम करण्यासाठी लवकर कायदा बनणार; उल्लंघनासाठी 10 वर्षांची शिक्षा शक्य