• Download App
    Giriraj Singh पंतप्रधान मोदींविरुद्ध लढण्याची...', गिरिराज सिंह यां

    जेव्हा स्वार्थी लोकांचा स्वार्थ एकमेकांशी भिडतो तेव्हा त्यांच्यात फूट पडणे स्वाभाविक आहे, असंही म्हणाले आहेत.

    Giriraj Singh

    विशेष प्रतिनिधी

    पाटणा : केंद्रीयमंत्री गिरीराज सिंह यांनी रविवारी पाटणा येथे माध्यमांशी बोलताना इंडि अलायन्सवर निशाणा साधला. गिरिराज सिंह म्हणाले, पंतप्रधान मोदींच्या भीतीमुळे त्यांच्याविरुद्ध INDI आघाडी स्थापन झाल्याचे त्यांनी सांगितले. पंतप्रधान मोदी देशासाठी काम करतात आणि तसा विचारही करतात म्हणून त्यांच्यापैकी कोणाकडेही पंतप्रधान मोदींविरुद्ध लढण्याची ताकद नाही. हे लोक देशाबाहेर देशाला नावं ठेवतात. जेव्हा स्वार्थी लोकांचा स्वार्थ एकमेकांशी भिडतो तेव्हा त्यांच्यात फूट पडणे स्वाभाविक आहे.



    यापूर्वी, गिरीराज सिंह यांनी बिहारचे विरोधी पक्षनेते तेजस्वी यादव यांनाही इंडि आघाडीबाबतच्या विधानावरून घेरले होते. ते म्हणाले की आपणही हेच म्हणत होतो. पंतप्रधान मोदींच्या भीतीमुळे सर्व राजकीय पक्ष एकाच व्यासपीठावर एकत्र आले आहेत. त्यांची आघाडी कोणत्याही प्रकारे जनतेची सेवा करू शकत नाही.

    दरम्यान, केंद्रीय मंत्री गिरिराज सिंह यांनी शुक्रवारी बेगुसरायमध्ये माध्यमांशी बोलताना आम आदमी पक्षाचे संयोजक अरविंद केजरीवाल यांच्यावरही हल्लाबोल केला होता. केजरीवालांवर पलटवार करताना त्यांनी म्हटले की, केजरीवाल स्वतः फसवे आहेत. त्यांनी अण्णा हजारेंना फसवले गेले, दिल्लीतील लोकांना फसवले गेले. ते बिहार, उत्तर प्रदेश आणि पूर्वांचलच्या लोकांबाबत म्हटले की ते ५०० रुपयांचे तिकीट खरेदी करून येतात आणि ५ लाख रुपयांचे मोफत उपचार घेतात आणि नंतर निघून जातात. त्यांना दिल्लीतून हाकलून लावा.

    Giriraj Singh criticized the Indian front

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Indian Railways : तब्बल १०० वर्षांनंतर भारतीय रेल्वेमध्ये होणार आहे ‘हा’ मोठा बदल!

    Chardham Yatra : चारधाम यात्रा 24 तासांसाठी स्थगित; जाणून घ्या, नेमकं काय कारण?

    Raja Raghuvanshi : राजा रघुवंशी मर्डर केसमध्ये शिलाँग पोलिसांना फॉरेन्सिक रिपोर्टची प्रतीक्षा; विशालचा शर्ट, सोनमचा रेनकोट-शस्त्रे हे महत्त्वाचे पुरावे