• Download App
    Gaurav Bhatia Criticized Rahul Gandhi राहुल गांधी कर्नाटकातील 1200 शेतकऱ्यांच्या आत्महत्येवर गप्प का? : गौरव भाटिया

    Gaurav Bhatia : राहुल गांधी कर्नाटकातील 1200 शेतकऱ्यांच्या आत्महत्येवर गप्प का? : गौरव भाटिया

    या सर्व प्रश्नांची उत्तरे राहुल गांधींनी पुढे येऊन जनतेला द्यावीत, अशी मागणी भाजपच्या प्रवक्त्याने केली. Gaurav Bhatia Criticized Rahul Gandhi 

    विशेष प्रतिनिधी

    नवी दिल्ली : राहुल गांधी आणि काँग्रेस शेतकऱ्यांच्या हिताची खोटी आश्वासने देत असल्याचा आरोप करत भाजप नेते गौरव भाटिया यांनी केला आणि म्हणाले की, दिल्लीत शेतकऱ्यांची भेट घेणारे राहुल गांधी कर्नाटकातील 1200 शेतकऱ्यांच्या आत्महत्येवर गप्प का?

    भाजपचे राष्ट्रीय प्रवक्ते गौरव भाटिया यांनी शनिवारी पक्षाच्या मुख्यालयात प्रसारमाध्यमांना संबोधित करताना, आश्वासने मोडणे हे काँग्रेसच्या डीएनएमध्ये असल्याचा आरोप केला. कर्नाटकात काँग्रेसचे सरकार येऊन 15 महिने झाले असून राज्यात 1200 शेतकऱ्यांनी आत्महत्या केल्याचे वृत्त समोर येत आहे. या 1200 शेतकऱ्यांचा दोष एवढाच होता की त्यांनी आश्वासने मोडण्याचे आणि खोटेपणाचे राजकारण करणाऱ्या राहुल गांधी आणि काँग्रेस पक्षाच्या बोलण्यावर विश्वास ठेवला होता.


    1 लाख मराठा उद्योजकांना शिंदे – फडणवीस सरकारचे 8.5 हजार कोटींचे कर्जवाटप!!; साताऱ्यात लाभार्थी मेळावा


    दिल्लीत शेतकऱ्यांची भेट घेणाऱ्या राहुल गांधींनी कर्नाटकातील शेतकरी आत्महत्यांबाबत कधीही चिंता व्यक्त केली नाही. राहुल गांधी कर्नाटकातील शेतकऱ्यांना का भेटत नाहीत? त्यांनी आपले मुख्यमंत्री सिद्धरामय्या यांना विचारले का कर्नाटकात शेतकरी आत्महत्या का करत आहेत? या शेतकऱ्यांच्या कुटुंबीयांवर खोटेपणाचा आरोप करणारे तुमचे उपमुख्यमंत्री डीके शिवकुमार यांच्यावर कारवाई का करत नाही?

    शुक्रवारी संपलेल्या संसदेच्या अधिवेशनाचा संदर्भ देत भाटिया म्हणाले की, अधिवेशनादरम्यान एकीकडे सत्ताधारी भाजप आणि एनडीए सरकार जनहिताच्या गोष्टी बोलत होते, तर दुसरीकडे विरोधी पक्ष विशेषतः काँग्रेस आणि राहुल गांधी, फक्त नकारात्मक राजकारण करत होते. या सर्व प्रश्नांची उत्तरे राहुल गांधींनी पुढे येऊन जनतेला द्यावीत, अशी मागणी भाजपच्या प्रवक्त्याने केली.

    Gaurav Bhatia Criticized Rahul Gandhi

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Judge Verma bench : जज वर्मा खंडपीठाच्या खटल्यांची पुन्हा सुनावणी होणार; 50 हून अधिक खटले प्रलंबित

    Supreme Court : सुप्रीम कोर्टाने म्हटले- अवमान याचिकेसाठी आमची आवश्यकता नाही; अॅटर्नी जनरलची परवानगी घ्या

    Lucknow High Court : लखनऊ हायकोर्टाने केंद्राला म्हटले- राहुल ब्रिटिश आहेत की नाही, 10 दिवसांत रिपोर्ट द्या!