ही कारवाई या प्रकरणात आतापर्यंत गोळा झालेल्या काही नवीन पुराव्यांचा परिणाम आहे
विशेष प्रतिनिधी
नवी दिल्ली : Mahadev app महादेव ऑनलाइन बेटिंग अॅपशी संबंधित मनी लाँड्रिंग प्रकरणाच्या संदर्भात अंमलबजावणी संचालनालयाने (ईडी) बुधवारी राष्ट्रीय राजधानी दिल्ली आणि मुंबईसह देशातील विविध राज्यांमधील ५५ ठिकाणी छापे टाकले.Mahadev app
तपास यंत्रणेने ऑनलाइन ट्रॅव्हल बुकिंग पोर्टल EaseMyTrip चे सह-संस्थापक निशांत पिट्टी यांच्या ठिकाणांवर छापा टाकला. सूत्रांनी सांगितले की, ओडिशातील दिल्ली, मुंबई, चंदीगड, अहमदाबाद, इंदूर, जयपूर, चेन्नई आणि संबलपूरसह ५५ ठिकाणी छापे टाकण्यात आले.
त्यांनी सांगितले की, हा ताजा छापा या प्रकरणात आतापर्यंत गोळा झालेल्या काही नवीन पुराव्यांचा परिणाम आहे. त्यांनी सांगितले की, ईझमायट्रिपचे अध्यक्ष ३९ वर्षीय पिट्टी यांच्या दिल्लीतील परिसरात आणि कार्यालयातही छापे टाकण्यात आले.
ED takes major action in Mahadev app case raids at 55 places including Delhi-Mumbai
महत्वाच्या बातम्या
- कृत्रिम बुद्धिमत्तेची “कमाल”, नाशकात बाळासाहेब गरजले; पण उद्धवचे स्क्रिप्ट “वाचून” भाजपला धुवावे लागले!!
- Kiren Rijuju : ‘बंगालच्या मुख्यमंत्री वक्फच्या नावाखाली हिंसाचार भडकावत आहेत – किरेन रिजिजू
- Assam : तमिळ-मराठी वादाच्या पार्श्वभूमीवर आसाममध्ये आसामी भाषा सक्तीची
- Waqf Act : ‘पाकिस्तानने स्वतःच्या खराब रेकॉर्डकडे लक्ष द्यावे’, वक्फ कायद्याविरोधात बोलणाऱ्याला भारताने फटकारले!