• Download App
    Disha Patani Shooters Killed Ghaziabad Encounter दिशा पटानीच्या घरावर गोळीबार करणारे ठार

    Disha Patani : दिशा पटानीच्या घरावर गोळीबार करणारे ठार; गाझियाबादेत एसटीएफने केले एन्काउंटर

    Disha Patani

    वृत्तसंस्था

    गाझियाबाद : Disha Patani दिशा पटानीच्या बरेली येथील घरावर गोळीबार करणारे दोन गुन्हेगार ठार झाले आहेत. स्पेशल टास्क फोर्स (एसटीएफ) ने बुधवारी संध्याकाळी गाझियाबाद येथे झालेल्या चकमकीत त्यांना ठार मारले. त्यांची ओळख पटली ती रोहतक येथील रवींद्र आणि सोनीपत येथील अरुण अशी. दोन्ही गुन्हेगार रोहित गोदारा आणि गोल्डी ब्रार यांच्या टोळीतील होते, ज्यांच्यावर प्रत्येकी १ लाख रुपयांचे बक्षीस होते.Disha Patani

    यूपी एसटीएफच्या नोएडा युनिट आणि दिल्लीतील सीआय युनिटच्या संयुक्त पथकाने टेक्नो सिटी परिसरात गुन्हेगारांना घेराव घातला. तथापि, गुन्हेगारांनी पोलिस पथकावर गोळीबार केला. प्रत्युत्तरात दोघांनाही गोळी लागली आणि ते जमिनीवर पडले. पोलिस पथकाने त्यांना तातडीने रुग्णालयात नेले, जिथे त्यांना मृत घोषित करण्यात आले.Disha Patani

    घटनास्थळावरून एक ग्लॉक, एक जिगाना पिस्तूल आणि काडतुसे जप्त करण्यात आली. एक पांढरी अपाचे सापडली. असा विश्वास आहे की ही तीच बाईक आहे ज्यावर गुन्हेगार बरेलीला आले होते आणि गोळीबार करून परतले होते.Disha Patani



    एसटीएफच्या मते, दोन्ही गुन्हेगार सीसीटीव्हीमध्ये कैद झाले आहेत. अरुणने पांढरा शर्ट घातला होता आणि रवींद्रने निळा टी-शर्ट घातला होता. त्यांची ओळख पटवल्यानंतर, त्यांचे ठिकाण शोधण्यात आले. दोघांचाही चकमकीत गोळी लागल्याने मृत्यू झाला. अरुण आणि रवींद्र हे व्यावसायिक शूटर होते.

    कायदा आणि सुव्यवस्था विभागाचे अतिरिक्त अधिकारी अमिताभ यश म्हणाले, “दोन्ही गुन्हेगारांची ओळख पटल्यानंतर पोलिस चकमक झाली. गुन्हेगार जखमी झाले आणि त्यांना रुग्णालयात नेण्यात आले, जिथे त्यांना मृत घोषित करण्यात आले.”

    गोळीबार झाला तेव्हा अभिनेत्री मुंबईत होती

    १२ सप्टेंबर रोजी पहाटे ३:३० वाजता, उत्तर प्रदेशातील बरेली येथे बॉलिवूड अभिनेत्री दिशा पटानी हिच्या घरावर गोळीबार करण्यात आला. मोटारसायकलवरून आलेल्या दोन हल्लेखोरांनी एकामागोमाग दोन गोळ्या झाडल्या. त्यानंतर ते पळून गेले.

    गोळीबाराच्या वेळी दिशाची बहीण आणि माजी लष्करी अधिकारी खुशबू पटानी, तिचे वडील, निवृत्त डीएसपी जगदीश पटणी आणि तिची आई पद्मा पटानी घरी उपस्थित होते. गोळीबाराच्या आवाजाने सर्वांनाच भीती वाटली. दिशा पटानी मुंबईत होती.

    जगदीशने ताबडतोब पोलिसांना माहिती दिली. पोलिसांना घराबाहेरून दोन रिकामे काडतुसे सापडली. रोहित गोदरा आणि गोल्डी ब्रार टोळीने गोळीबाराची जबाबदारी स्वीकारली. एका फेसबुक पोस्टमध्ये लिहिले होते की, “संत प्रेमानंद महाराज आणि कथाकार अनिरुद्धाचार्य महाराज यांच्यावर केलेल्या टिप्पणीच्या रागातून हा गोळीबार करण्यात आला. हा फक्त एक ट्रेलर आहे. जर असे कृत्य पुन्हा घडले तर कोणालाही सोडले जाणार नाही.”

    Disha Patani Shooters Killed Ghaziabad Encounter

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    महाराष्ट्रासाठी अभिमानाचा आणि ऐतिहासिक दिवस; आंतरराष्ट्रीय विमानतळापासून ते मेट्रोचे उद्घाटन!!

    Toxic Cough Syrup : 2 राज्यांत कफ सिरपमुळे 23 मुलांचा मृत्यू; 5 राज्यांमध्ये कोल्ड्रिफ सिरपवर बंदी, सीबीआय चौकशीसाठी सर्वोच्च न्यायालयात याचिका

    Arvind Kejriwal : अरविंद केजरीवाल यांना दिल्लीत टाइप-7 बंगला अलॉट; नवा पत्ता- 95 लोधी इस्टेट; खासदाराच्या घरी राहत होते