• Download App
    Dhirendra Shastri 'आम्ही धर्माच्या विरोधात नाही तर लँड

    Dhirendra Shastri : ‘आम्ही धर्माच्या विरोधात नाही तर लँड जिहादच्या विरोधात आहोत’

    Dhirendra Shastri s

    वक्फ बोर्डाबाबत धीरेंद्र शास्त्री म्हणाले – त्यांच्यावर नियंत्रण ठेवणे आवश्यक


    विशेष प्रतिनिधी

    इंदूर: मध्य प्रदेशचे मुख्यमंत्री डॉ.मोहन यादव यांच्या वडिलांचे निधन झाले. अशावेळी बाबा बागेश्वर धाम उर्फ धीरेंद्र शास्त्री ( Dhirendra Shastri ) श्रद्धांजली वाहण्यासाठी इंदूरला पोहोचले. इंदूरमध्ये त्यांनी मुख्यमंत्री यादव यांची त्यांच्या निवासस्थानी भेट घेतली. बैठकीनंतर त्यांनी प्रसारमाध्यमांशीही संवाद साधत वक्फ बोर्डाबाबत मोठे वक्तव्य केले.



    वक्फ बोर्डाबाबत पंडित धीरेंद्र शास्त्री म्हणाले, “आता भारतात कोणतीही मनमानी होऊ दिली जाणार नाही, वक्फ बोर्डाचे लोकही मनमानी करणार नाहीत. काही लोकांनी भारतात खूप अराजक माजवले आहे, ते कुठेही बोर्ड तयार करतात पण आता मनमानी सुरू आहे. त्यांच्यावर नियंत्रण ठेवणे आवश्यक झाले आहे.

    यासोबतच आम्हाला कोणत्याही धर्माची अडचण नसल्याचेही त्यांनी सांगितले. आम्ही कोणत्याही धर्माच्या विरोधात नाही. आम्ही फक्त लँड जिहादच्या विरोधात आहोत. हे थांबवले पाहिजे. वक्फ बोर्डावर कायदेशीर बंधने असली पाहिजेत. असंही त्यांनी यावेळी स्पष्ट केलं

    Dhirendra Shastri said we are not against religion but against land jihad

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Chinese app : भारताचा चुकीचा नकाशा दाखवणारे चिनी अॅप हटवण्याचे सरकारने गुगलला दिले आदेश

    Pope Francis : ख्रिश्चन धर्मगुरू पोप फ्रान्सिस यांचे निधन

    Bokaro : बोकारोमध्ये एक कोटी इनामीसह आठ नक्षलवादी ठार!