• Download App
    Rajnath Singh ’भारताला कोणीही रोखू शकत नाही

    Rajnath Singh : ‘’भारताला कोणीही रोखू शकत नाही, जर काही कुरापत झालाच तर..’’

    Rajnath Singh

    आयएनएस ‘विक्रांत’वरून संरक्षणमंत्री राजनाथ सिंह यांचा पाकिस्तानला कडक इशारा


    विशेष प्रतिनिधी

    गोवा : Rajnath Singh संरक्षण मंत्री राजनाथ सिंह यांनी शुक्रवारी पाकिस्तानवर हल्लाबोल केला आणि म्हटले की, यावेळी जर पाकिस्तानने काही चूक केली तर आम्ही दहशतवादाविरुद्ध अशा पद्धती वापरू ज्याचा शत्रू देश विचारही करू शकत नाही. यावेळी जर पाकिस्तानने काही केले तर आमचे नौदल ओपनिंग करेल.Rajnath Singh

    संरक्षण मंत्री गोव्यात म्हणाले, “ऑपरेशन सिंदूर अजून संपलेले नाही. हा फक्त एक विराम, कॉमा आणि इशारा आहे. जर पाकिस्तानने पुन्हा तीच चूक केली तर भारताचे उत्तर आणखी कठोर असेल आणि यावेळी त्यांना सावरण्याची संधीही मिळणार नाही. पाकिस्तानने हे लक्षात ठेवावे की, जर एकीकडे आमचे नौदल समुद्रासारखे शांत असेल तर दुसरीकडे समुद्रासारखे त्सुनामी आणण्याचीही त्यामध्ये क्षमता आहे. यावेळी नौदलच सलामी देईल.’



    संरक्षणमंत्री म्हणाले, “ज्याला शांत राहूनही एखाद्या देशाच्या सैन्याला ‘बाटलीत बंद’ ठेवता येते. विचार करा जेव्हा तो बोलेल तेव्हा काय नेमकं काय होईल याचा विचार करा. यावेळी पाकिस्तानला भारतीय नौदलाच्या अग्निशक्तीचा सामना करावा लागला नाही, परंतु जगाला माहित आहे की जर पाकिस्तानने यावेळी कोणतेही नापाक कृत्य केले तर यावेळी सलामी आपल्या नौदलाकडूनच होईल.”

    राजनाथ सिंह पुढे म्हणाले, “पाकिस्तानला हे स्पष्टपणे समजून घेणे आवश्यक आहे की स्वातंत्र्यापासून ते खेळत असलेला दहशतवादाचा धोकादायक खेळ आता संपला आहे. आता जेव्हा जेव्हा पाकिस्तान भारताविरुद्ध कोणताही दहशतवादी हल्ला करेल तेव्हा त्याला त्याचे परिणाम भोगावे लागतीलच, पण प्रत्येक वेळीप्रमाणेच त्याला पराभवालाही सामोरे जावे लागेल.”

    Defence Minister Rajnath Singh’s stern warning to Pakistan over INS ‘Vikrant’

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    World War III : तिसऱ्या महायुद्धाच्या धोक्याची घंटा वाजली! आता चीन अन् रशिया कोणते मोठे पाऊल उचलणार?

    IndiGo flight : ‘मेडे’ कॉलनंतर चेन्नईला जाणाऱ्या इंडिगोच्या विमानाचे आपत्कालीन लँडिंग

    RCB wins : RCBने ट्रॉफी जिंकल्यानंतर बंगळुरूमध्ये झालेल्या चेंगराचेंगरीतून BCCIने घेतला धडा!