• Download App
    'हातरस चेंगराचेंगरीचे षडयंत्र, अज्ञात लोक विषारी स्प्रे फवारून पळाले' Conspiracy behind Hathras stampede unknown people sprayed poisonous spray

    ‘हातरस चेंगराचेंगरीचे षडयंत्र, अज्ञात लोक विषारी स्प्रे फवारून पळाले’

    भोले बाबाचे वकील एपी सिंह यांचा खळबळजनक दावा Conspiracy behind Hathras stampede unknown people sprayed poisonous spray

    विशेष प्रतिनिधी

    हातरस : हातरस सत्संगात झालेल्या चेंगराचेंगरीत 123 जणांचा मृत्यू झाला होता. त्या दिवसापासून सूरजपाल उर्फ ​​नारायण साकार हरी उर्फ ​​भोले बाबा भूमिगत आहे. आता भोले बाबाचे वकील एपी सिंह यांनी या प्रकरणी मोठा आरोप केला आहे. चेंगराचेंगरीमागे काही अज्ञात लोक होते, ते विषारी स्प्रे फवारून पळून गेल्याचे त्यांनी सांगितले आहे. यामुळे काही लोक जागीच बेशुद्ध झाले आणि त्यानंतर चेंगराचेंगरी झाली. त्यांनी हा अपघात पूर्वनियोजित कट असल्याचे सांगितले आहे. त्यांनी विशेष तपास पथकाला (एसआयटी) या घटनेमागे कोण आहेत याचा शोध घेण्यास सांगितले आहे.

    भोले बाबाचे वकील एपी सिंह यांनी दावा केला की, ‘अलिगढहून येताना आणि एटाकडे जात असताना घटनास्थळाजवळ एक काळी आणि दुसरी पांढरी स्कॉर्पिओ उभी होती. या वाहनांमध्ये काही जण हाफ पँट घातलेले तर काहींनी सामान्य पँट घातलेले लोक होते. त्या लोकांनी हातात पाण्याच्या बाटल्या धरल्या होत्या. या बाटल्या विषारी स्प्रेच्या होत्या. नियोजनानुसार लोकांमध्ये विषारी पदार्थ फवारून हे लोक पळून गेले.

    त्यांनी पुढे सांगितले की, काही प्रत्यक्षदर्शी आहेत ज्यांची आई अचानक तिथे पडली. श्वास घेताच ती अचानक कोसळली, असेही तिने सांगितले. यानंतर घटनास्थळी चेंगराचेंगरी झाली आणि लोक पडत राहिले, दाबले गेले आणि चिरडले गेले. अनेक लोक मरण पावले. हे सर्व एका मोठ्या षडयंत्राखाली करण्यात आले. यासाठी फवारणी करणाऱ्या लोकांचा वापर करण्यात आला.

    अधिवक्ता एपी पुढे म्हणाले की, विशेष तपास पथकाने या कटामागे कोण आहेत याचा शोध घ्यावा, कारण ते लोक नारायण साकार हरी, मानव मंगल समागम आणि सनातनला पूर्णपणे नष्ट करण्याचा कट रचत आहेत. दोषींची ओळख पटवण्यासाठी एटा आणि अलीगड बीट येथील टोल प्लाझावर बसवलेले सीसीटीव्ही कॅमेरे जप्त करून त्यांची चौकशी करावी.

    Conspiracy behind Hathras stampede unknown people sprayed poisonous spray

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Nashik Kumbh Mela : नाशिक कुंभमेळ्यासाठी ई-बस सेवा अन् रस्ते प्रकल्पाला गती

    Delhi court : दिल्ली कोर्टात आरोपी-वकिलांची न्यायाधीशांना धमकी; म्हणाले- बाहेर भेटा, बघू तुम्ही जिवंत घरी कसे पोहोचता!

    ISRO : इस्रोला दुसऱ्यांदा डॉकिंगमध्ये यश, दोन उपग्रह जोडले; जानेवारीत प्रथमच स्पेस डॉकिंग केले होते