काँग्रेस आणि त्यांच्या मित्रपक्षांनी देशाचा विश्वासघात केला आहे. Congress wants to implement Sharia law in the country CM Yogis attack
विशेष प्रतिनिधी
नवी दिल्ली : देशात लोकसभा निवडणुकीपूर्वी नेत्यांकडून आरोप-प्रत्यारोपांची मालिका सुरू आहे. अशा स्थितीत भाजप काँग्रेसच्या जाहीरनाम्यावर हल्लाबोल करताना दिसत आहे. अमरोहमध्ये, उत्तर प्रदेशचे मुख्यमंत्री योगी आदित्यनाथ यांनी काँग्रेसवर आरोप केले आणि सांगितले की पक्षाने आपल्या निवडणूक जाहीरनाम्यात देशात ‘शरिया कायदा’ लागू करण्याचा आणि सार्वजनिक मालमत्तेचे वितरण करण्याचा आपला इरादा व्यक्त केला आहे.
मंगळवारी अमरोहा येथे निवडणूक सभेला संबोधित करताना मुख्यमंत्री योगी म्हणाले की, काँग्रेस आणि त्यांच्या मित्रपक्षांनी देशाचा विश्वासघात केला आहे. आता पुन्हा एकदा ते फसवणुकीसाठी खोट्या घोषणा घेऊन तुमच्याकडे आले आहेत. काँग्रेसचा जाहीरनामा बघा, असा आरोप मुख्यमंत्र्यांनी केला. आमचे सरकार स्थापन झाले तर आम्ही ‘शरिया कायदा’ लागू करू, असे त्यांचे म्हणणे आहे. तुम्हीच सांगा हा देश बाबासाहेब भीमराव आंबेडकरांनी बनवलेल्या राज्यघटनेने चालेल की काही शरियतने?
काँग्रेसवर शाब्दिक हल्ला चढवताना मुख्यमंत्री योगी म्हणाले की, काँग्रेसचे लोक त्यांच्या जाहीरनाम्यात बोलतात की आम्ही वैयक्तिक कायदा म्हणजेच शरिया कायदा लागू करू. कारण मोदींनी तिहेरी तलाकची प्रथा बंद केली. ते म्हणतात की आम्ही पुन्हा वैयक्तिक कायदा पुनर्संचयित करू. काँग्रेसच्या जाहीरनाम्यात सार्वजनिक मालमत्ता घेऊन त्याचे वाटप करणार असल्याचे म्हटले आहे, असा आरोप योगींनी केला. काँग्रेस आणि समाजवादी पक्षाला तुमची मालमत्ता लुटण्याची परवानगी द्यायची आहे का? असा सवालही केला आहे.
Congress wants to implement Sharia law in the country CM Yogis attack
महत्वाच्या बातम्या
- ममता बॅनर्जींना हायकोर्टाचा दणका, बंगालमध्ये 24 हजार शिक्षकांच्या नियुक्त्या रद्द; 8 वर्षांचे पगारही वसूल करण्याचे आदेश
- भाजपचे मुकेश दलाल बिनविरोध निवडून आल्याबद्दल काँग्रेसची बोंबाबोंब, पण काँग्रेस सकट अनेक पक्षांचे खासदार निवडून आलेत बिनविरोध!!
- पवार म्हणतात, भाजप नको, दादांसकट सगळे चालतील, पण पवार भाजपला का घाबरतात??; आणि ते फक्त भाजपलाच घाबरतात का??
- कर्नाटकात जबदरस्तीने धर्मांतराची घटना उघडकीस, दोघांना अटक!