• Download App
    Himachal minister भारतीय सीमेवर चिनी ड्रोन दिसत आहेत

    Himachal minister : ‘भारतीय सीमेवर चिनी ड्रोन दिसत आहेत’, हिमाचलच्या मंत्र्याचा दावा!

    Himachal minister

    स्थानिकांनी केली तक्रार, चीन आमच्या हवाई हद्दीचे उल्लंघन करत आहे


    विशेष प्रतिनिधी

    नवी दिल्ली: Himachal minister हिमाचल प्रदेशातील किन्नौर जिल्ह्यात चिनी ड्रोन दिसले आहेत. हिमाचल प्रदेशचे कॅबिनेट आणि महसूल मंत्री जगत सिंह नेगी यांनी हा दावा केला आहे. त्यांनी शिपकिला बॉर्डर आणि पुह ब्लॉकच्याडोगरीमध्ये चिनी ड्रोन पाहिल्याबद्दल तक्रारी केल्या आहेत. मंत्री जगत सिंह म्हणाले की, चीन आमच्या हवाई हद्दीचे उल्लंघन करत आहे. केंद्र सरकारने याची तातडीने दखल घ्यावी.Himachal minister



    जगत सिंह म्हणाले, “किन्नौर जिल्ह्याची सीमा तिबेट आणि चीनच्या अगदी जवळ आहे. इथे पूह गावाची सीमा तिबेटला लागून आहे आणि त्याच्या समोर ऋषिदोगरी आहे, ज्यावर गेल्या काही दिवसांपासून सातत्याने ड्रोन दिसत आहेत. सीमा दुसऱ्या ठिकाणी आहे, कुठेही स्फोट होण्याची शक्यता नाही, तर RAW सारखे संपूर्ण ब्रिगेड हेडक्वार्टर आहे, असे असूनही सरकार यावर गप्प बसले आहे, ही बाब काळजीची आहे .”

    ते म्हणाले, “पूहमध्ये सर्व केंद्रीय एजन्सी आहेत आणि प्रत्येक क्षणाची माहिती केंद्राकडे जाते, त्यामुळे त्यांचे मौन हा चिंतेचा विषय आहे.”

    Chinese drones are visible off the Indian coast Himachal minister claims

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    महिला आरक्षण 2029 मध्येच लागू करण्यासाठी विरोधकांचा आग्रह; संसदेच्या विशेष अधिवेशनापूर्वी मोदींचा political twist!!

    Jairam Ramesh : काँग्रेसने म्हटले- सरकारला जात जनगणना थांबवायची आहे; जयराम रमेश म्हणाले- महिला आरक्षणातील बदलामुळे देशाची दिशाभूल

    Arunachal : भारताने म्हटले- चीनने दिलेली नावे बनावट, अरुणाचल भारताचा भाग; खोटे दावे वास्तविकता बदलत नाहीत