• Download App
    Naib Saini यमुनेच्या पाण्याबाबत मुख्यमंत्री नायब सैनी

    यमुनेच्या पाण्याबाबत मुख्यमंत्री नायब सैनी यांनी केजरीवालांना दिले आव्हान

    केजरीवाल यांनी आपले अपयश लपवण्यासाठी हा आरोप केला आहे, असंही सैनी म्हणाले.


    विशेष प्रतिनिधी

    रोहतक: हरियाणाचे मुख्यमंत्री नायब सिंह सैनी शुक्रवारी रोहतकमधील एका कार्यक्रमात सहभागी झाले. यमुनेच्या पाण्यात विष मिसळल्याच्या आरोपांना उत्तर देताना, मुख्यमंत्री नायब सैनी यांनी अरविंद केजरीवाल यांना आव्हान दिले आणि सांगितले की त्यांनी प्रयोगशाळेत यमुनेच्या हरियाणा आणि दिल्ली भागातील पाण्याची चाचणी करून घ्यावी. केजरीवाल यांनी आपले अपयश लपवण्यासाठी हा आरोप केला आहे.



    सीएम सैनी म्हणाले की, केजरीवाल यांनी दिल्ली परिसरात यमुनेच्या स्वच्छतेबाबत कोणतेही काम केलेले नाही. यमुना स्वच्छ करणे तर सोडाच, तो किमान दिल्लीचा एसटीपी प्लांट तरी स्वच्छ करू शकले असते. तो तेही करू शकत नव्हते. जर केजरीवाल यांनी एसटीपी स्वच्छ केले असते तर दिल्लीतील लोकांना स्वच्छ पाणी मिळाले असते.

    ते म्हणाले की, केजरीवाल खोटे बोलून सुटू शकत नाहीत. आमच्याकडे संपूर्ण अहवाल आहे. दुसरीकडे, मुख्यमंत्री सैनी दिल्लीतील वजिराबाद येथील यमुना घाटावर पोहोचले. यावेळी त्याच्या हातात असलेल्या बाटलीत यमुनेचे पाणीही दिसले.

    Chief Minister Naib Saini challenges Kejriwal regarding Yamuna water

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Bokaro : बोकारोमध्ये एक कोटी इनामीसह आठ नक्षलवादी ठार!

    Karnataka : कर्नाटकच्या माजी डीजीपीच्या हत्येप्रकरणी पत्नीला अटक

    Rahul Gandhi : कर्नाटकनंतर राहुल गांधी यांचे हिमाचल-तेलंगणाच्या मुख्यमंत्र्यांना पत्र