• Download App
    अरविंद केजरीवालांना हायकोर्टातून मिळाला नाही जामीन, ७५ हजारांचा दंड! Arvind Kejriwal did not get bail from the High Court a fine of 75 thousand

    अरविंद केजरीवालांना हायकोर्टातून मिळाला नाही जामीन, ७५ हजारांचा दंड!

    केजरीवाल यांना आणखी काही काळ तरी कोर्टातच राहावे लागणार आहे Arvind Kejriwal did not get bail from the High Court a fine of 75 thousand

    विशेष प्रतिनिधी

    नवी दिल्ली : दिल्लीचे मुख्यमंत्री आणि आम आदमी पक्षाचे राष्ट्रीय संयोजक अरविंद केजरीवाल यांना सध्या तरी तुरुंगातच राहावे लागणार आहे. EDसह इतर सर्व गुन्हेगारी खटल्यांमध्ये दाखल करण्यात आलेल्या जामीन याचिकेवर दिल्ली उच्च न्यायालयाने मोठे पाऊल उचलले आहे.

    न्यायालयाने केजरीवाल यांची याचिका फेटाळली आहे. याचिका फेटाळल्यानंतर न्यायालयाने याचिकाकर्त्याला ७५ हजार रुपयांचा दंडही ठोठावला आहे. मात्र, केजरीवाल यांच्यावतीने वकील राहुल मेहरा यांनीही याचिकेवर आक्षेप घेतला.

    अरविंद केजरीवाल यांचे वकील राहुल मेहरा यांनी न्यायालयात दाखल केलेली याचिका पूर्णपणे अस्वीकार्य असल्याचे म्हटले आहे. ही याचिका कोणत्या व्यक्तीने दाखल केली आहे, हे मला माहीत नसल्याचे त्यांनी सांगितले. ही याचिका पूर्णपणे पब्लिसिटी स्टंटसारखी आहे. ही याचिकाही न्यायालयाची दिशाभूल करणारी आहे, असे म्हणत राहुल मेहरा यांनीही या याचिकेबाबत खंत व्यक्त केली.

    केजरीवालांच्या जामिनासाठी याचिका दाखल करणाऱ्या व्यक्तीने म्हटले आहे की, ‘मी कोणत्याही प्रसिद्धीसाठी कोर्टात आलो नाही किंवा कोर्टात माझे नावही उघड केले नाही, एवढेच नाही तर मी कोणत्याही राजकीय पक्षाचा नाही. मी दिल्लीच्या करोडो जनतेसाठी आलो आहे ज्यांनी केजरीवाल यांना निवडून दिले आहे. माझी चिंता एवढीच आहे की, दिल्लीतील ३ कोटी लोकांचे शिक्षण आणि आरोग्य, त्यापैकी १.५९ सक्रिय नोंदणीकृत मतदार सध्या अडचणीत आहेत.

    Arvind Kejriwal did not get bail from the High Court a fine of 75 thousand

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    OCI registration : नागरिकत्व प्रक्रियेत मोठा बदल, OCI नोंदणी पूर्णपणे डिजिटल; सरकारचे नवे नियम लागू

    LPG cylinder : 1 मेपासून मोठा झटका; व्यावसायिक LPG सिलिंडर तब्बल ₹993 ने महाग

    Air India :मोठा निर्णय: एअर इंडिया दररोज 100 उड्डाणे रद्द करणार; इंधन दरवाढ आणि पार्ट्स तुटवड्याचा फटका