• Download App
    Nitish Kumar दिल्लीतील अहंकारी नेतृत्व आणि कुशासनाचा अंत झाला'

    Nitish Kumar : ‘दिल्लीतील अहंकारी नेतृत्व आणि कुशासनाचा अंत झाला’ ; नितीश कुमारांनी भाजपचे केले अभिनंदन

    Nitish Kumar

    दिल्लीतील जनतेने पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या सक्षम नेतृत्वावर पूर्ण विश्वास व्यक्त केला आहे, असंही नितीश कुमार म्हणाले


    विशेष प्रतिनिधी

    पाटणा: Nitish Kumar दिल्ली विधानसभा निवडणुकीत भारतीय जनता पक्षाला मिळालेल्या विजयाबद्दल बिहारचे मुख्यमंत्री नितीश कुमार यांनी त्यांचे अभिनंदन केले आहे. मुख्यमंत्र्यांनी सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्म X वर लिहिले की, दिल्ली विधानसभा निवडणुकीत मोठ्या बहुमताने मिळालेल्या विजयाबद्दल भारतीय जनता पक्षाचे अभिनंदन आणि शुभेच्छा. दिल्लीतील जनतेने पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या सक्षम नेतृत्वावर पूर्ण विश्वास व्यक्त केला आहे. या ऐतिहासिक विजयाबद्दल आदरणीय पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांचे खूप खूप अभिनंदन.Nitish Kumar

    भाजपचे बिहार प्रदेशाध्यक्ष दिलीप जयस्वाल यांनीही सांगितले की, आम्ही दिल्ली जिंकली आहे आणि आता बिहारची पाळी आहे. दिल्लीचा हा विजय तिथल्या लोकांचा आणि पंतप्रधान मोदींच्या गॅरंटीवरील त्यांचा विश्वासाचा विजय आहे. दिल्लीतील अहंकारी नेतृत्व आणि कुशासनाचा अंत झाला आहे. कोरोना काळात जेव्हा लोकांना सरकारी मदतीची गरज होती, तेव्हा केजरीवाल सरकारने पूर्वांचलमधील लोकांना बसमध्ये बसवून दिल्लीबाहेर हाकलून लावले. दिल्लीचा हा जनादेश एनडीएवरील विश्वासाचा शिक्का आहे. दिल्लीच्या मतदारांनी कुटुंबप्रधान आणि भ्रष्ट पक्षांना पूर्णपणे नाकारले.



    दिल्लीत भाजपचा हा विजय २७ वर्षांनंतर आला आहे हे उल्लेखनीय आहे. पक्षाने दिल्लीत अरविंद केजरीवाल आणि आम आदमी पक्षाविरुद्ध आक्रमक मोहीम सुरू केली होती, ज्यामध्ये भ्रष्टाचार आणि कायदा आणि सुव्यवस्थेसारखे मुद्दे प्रमुखतेने उपस्थित केले गेले होते.

    आप नेते अरविंद केजरीवाल नवी दिल्लीतून तर मनीष सिसोदिया जंगपुरा मतदारसंघातून पराभूत झाले. तथापि, मावळत्या मुख्यमंत्री आतिशी यांनी कालकाजीची जागा कठीण लढाईनंतर जिंकली. सत्येंद्र जैन यांचाही निवडणुकीत पराभव झाला आहे. यापूर्वी ५ फेब्रुवारी रोजी दिल्लीतील ७० विधानसभा जागांवर एकूण ६०.५४ टक्के मतदान झाले होते. बहुतेक एक्झिट पोलमध्ये २७ वर्षांनंतर दिल्लीत भाजपचे पुनरागमन होईल असे भाकीत करण्यात आले होते.

    Arrogant leadership and misgovernance in Delhi have come to an end Nitish Kumar congratulates BJP

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    PM Modi च्या भाषणात no between the lines; पाकिस्तानच्या छातीवर केलाय वार, पाकिस्तान-दहशतवाद्यांना एकच न्याय आणि nuclear blackmail bye bye!!

    Trade आणि terrorism, रक्त आणि पाणी एकत्र वाहणार नाहीत; पाकिस्तान बरोबरच अमेरिकेलाही पंतप्रधान मोदींचा इशारा!!

    विराट कोहलीची कसोटी क्रिकेटमधून निवृत्तीची घोषणा अन् इंस्टावर भावनिक पोस्ट