• Download App
    Ajmer gang rape case अजमेर सामूहिक बलात्कार प्रकरणातील

    Ajmer gang rape case : अजमेर सामूहिक बलात्कार प्रकरणातील सर्व सहा दोषींना जन्मठेप!

    Ajmer gang rape case

    आरोपींना प्रत्येकी 5 लाख रुपयांचा दंड


    विशेष प्रतिनिधी

    अजमेर : तीन दशकांपूर्वी झालेल्या अजमेर (Ajmer) सामूहिक बलात्कार प्रकरणात विशेष पॉक्सो न्यायालयाने सहा आरोपींना दोषी ठरवून जन्मठेपेची शिक्षा सुनावली आहे. याशिवाय ५ लाखांचा दंडही ठोठावण्यात आला आहे. दुपारी दिलेल्या निर्णयात न्यायालयाने आरोपी नफीस चिश्ती, नसीम उर्फ ​​टारझन, सलीम चिश्ती, सोहिल गनी, सय्यद जमीर हुसेन आणि इक्बाल भाटी यांना दोषी ठरवले होते.

    1992 मध्ये 100 हून अधिक शालेय आणि महाविद्यालयीन मुलींवर सामूहिक बलात्कार आणि ब्लॅकमेलिंग प्रकरणात 18 आरोपी होते. यामध्ये 9 आरोपींना आधीच शिक्षा झाली असून एक आरोपी अन्य एका गुन्ह्यात तुरुंगात आहे. तर एकाने आत्महत्या केली असून एकजण सध्या फरार आहे. आज न्यायालयाने उर्वरित 6 आरोपींबाबत निकाल दिला.



    2हे प्रकरण 1992 चे आहे, ज्यात 100 हून अधिक महाविद्यालयीन मुलींवर सामूहिक बलात्काराची घटना घडली होती. खरं तर, 1990-1992 दरम्यान, अजमेर सेक्स स्कँडलचा मुख्य सूत्रधार असलेल्या अजमेर युवक काँग्रेसचे तत्कालीन अध्यक्ष फारूख चिश्ती याने आपल्या साथीदारांसह ही घटना घडवली होती. या दोघांनी मिळून आधी एका व्यावसायिकाच्या मुलाशी अनैसर्गिक संबंध ठेवले आणि नंतर त्याचा व्हिडिओ बनवून मुलाला ब्लॅकमेल करण्यास सुरुवात केली.

    एवढेच नाही तर आरोपीने मुलाला ब्लॅकमेल करून त्याच्या मैत्रिणीला पोल्ट्री फार्ममध्ये बोलावून तिच्यावर सामूहिक बलात्कार केला. त्यानंतर पीडितावर त्याच्यासोबत शिकणाऱ्या मुलींचे अश्लील आणि नग्न फोटो शेअर करण्यासाठी दबाव टाकण्यात आला.

    All six convicts in Ajmer gang rape case sentenced to life imprisonment

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Pink e rickshaw महिलांसाठी महिलांद्वारे संचालित ‘पिंक ई-रिक्षा’!

    West Bengal : पश्चिम बंगालला बांगलादेशचे लाइट व्हर्जन बनवले; सुकांता मजुमदार यांचा ममता बॅनर्जींवर आरोप

    Murshidabad : मुर्शिदाबाद हिंसेत वडील-मुलाच्या हत्येप्रकरणी चौथी अटक; आरोपींनी मृताच्या घराची तोडफोड केली