• Download App
    दिल्लीतील शाळांनंतर आता अनेक रुग्णालयांनाही बॉम्बच्या धमक्या|After schools in Delhi now many hospitals have also received bomb threats

    दिल्लीतील शाळांनंतर आता अनेक रुग्णालयांनाही बॉम्बच्या धमक्या

    पोलिसांनी सुरू केला तपास; जाणून घ्या कोणत्या रूग्णालयांना मिळाली धमकी


    विशेष प्रतिनिधी

    नवी दिल्ली : दिल्लीतील अनेक रुग्णालयांना बॉम्बच्या धमक्या मिळाल्या आहेत. यासंदर्भात रुग्णालयांना मेल प्राप्त झाला आहे. बडा हिंदू राव, संजय गांधी हॉस्पिटल, जानकी देवी हॉस्पिटल आणि बुरारी हॉस्पिटल यांना यासंदर्भात मेल प्राप्त झाला आहे. अशी माहिती पोलिसांना देण्यात आली आहे.After schools in Delhi now many hospitals have also received bomb threats

    या प्रकरणाची माहिती मिळताच पोलिसांनी शोधमोहीम सुरू केली. प्राथमिक तपासणीत रुग्णालयात काहीही संशयास्पद आढळले नाही. दिल्ली पोलिस, अग्निशमन विभाग आणि बॉम्ब पथकाचे पथक या रुग्णालयांमध्ये पोहोचले आहे. काही दिवसांपूर्वी दिल्लीतील शाळांना बॉम्बने उडवण्याची धमकी देण्यात आली होती.



    या रुग्णालयांना धमकीचा मेल आला –
    दिलशाद गार्डन येथील जीटीबी हॉस्पिटल
    संजय गांधी हॉस्पिटल, मंगोलपुरी
    जानकी देवी हॉस्पिटल, शादीपूर
    बडा हिंदुराव हॉस्पिटल, मलकागंज

    अलीकडेच दिल्ली-एनसीआर मधील अनेक शाळांना बॉम्बच्या धमक्या मिळाल्या आहेत. पोलिसांनी नंतर ते बनावट असल्याचे सांगितले. धमकीचा मेल आल्यानंतर नागरिकांमध्ये भीतीचे वातावरण निर्माण झाले होते. मात्र, कोणत्याही शाळेत स्फोटक साहित्य आढळून आले नाही आणि गृहमंत्रालयाने या प्रकरणाची चौकशी करण्याचे आदेश दिले होते. रशियन सर्व्हरवरून असे मेल पाठवले जात असल्याचे सायबर तज्ज्ञांनी सांगितले होते.

    After schools in Delhi now many hospitals have also received bomb threats

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Fatah-2′ missile : चीनने पाकिस्तानला दिलेले ‘फतह-२’ क्षेपणास्त्र भारताने पाडले

    Indian Army : भारतीय लष्कराने जारी केला एक व्हिडिओ अन् पाकिस्तानच्या खोटेपणचा बुरखा फाटला

    Operation sindoor : अणुबॉम्ब टाकायचाय की युद्ध नकोय??, पाकिस्तानातल्या नेत्यांमध्येच गोंधळ; त्यात विमानतळ आणि लष्करी तळांच्या नुकसानीची भर!!