• Download App
    साधूंवर झालेल्या हल्ल्यामुळे आचार्य सत्येंद्र दास ममता बॅनर्जींवर संतापले, म्हणाले... Acharya Satyendra Das angry with Mamata Banerjee for attack on sadhus

    साधूंवर झालेल्या हल्ल्यामुळे आचार्य सत्येंद्र दास ममता बॅनर्जींवर संतापले, म्हणाले…

    हिंदूंवर सर्वाधिक हल्ले पश्चिम बंगालमध्ये होतात, असंही म्हणाले आहेत.

    विशेष प्रतिनिधी

    अयोध्या : पश्चिम बंगालमध्ये जमावाने साधूंवर हल्ला केल्याची घटना समोर आली आहे. पश्चिम बंगालमधील पुरुलिया जिल्ह्यात साधूंवर जमावाने हल्ला केला, त्यात ते गंभीर जखमी झाले. हे संत उत्तर प्रदेशातील होते. आता हे प्रकरण तापताना दिसत आहे. रामजन्मभूमी तीर्थ क्षेत्राचे मुख्य पुजारी आचार्य सत्येंद्र दास यांनी साधूंवर झालेल्या हल्ल्यावर आपली प्रतिक्रिया दिली आहे. Acharya Satyendra Das angry with Mamata Banerjee for attack on sadhus

    आचार्य सत्येंद्र दास यांनी पश्चिम बंगालमधील साधूंवर झालेल्या कथित हल्ल्यावरून ममता बॅनर्जी यांचा समाचार घेतला आहे. आचार्य सत्येंद्र दास यांनी ममता बॅनर्जी यांच्यावर टीका केली आणि आरोप केला की बंगालच्या मुख्यमंत्री जेव्हाही ‘भगवा’ रंग पाहतात तेव्हा त्यांना राग येतो.



    आचार्य सत्येंद्र दास म्हणाले की, ममता बॅनर्जी यांना कोणीतरी मुमताज खान हे नाव दिले आहे कारण त्यांची सहानुभूती मुस्लिमांप्रती आहे. हिंदूंवर सर्वाधिक हल्ले पश्चिम बंगालमध्ये होतात. पश्चिम बंगालमध्ये रामनवमी आणि इतर धार्मिक मिरवणुकांवर हल्ले झाले आहेत. जेव्हा माँ दुर्गेचा विधी होतो आणि लोक तिची पूजा करण्यासाठी जातात तेव्हा ते पंडाल नष्ट होतात.

    आचार्य सत्येंद्र दास म्हणाले की, भगवा रंग पाहून ममता बॅनर्जींना राग येतो आणि त्यामुळेच त्या हे हल्ले घडवत आहेत. बंगालमध्ये होणाऱ्या हल्ल्यांच्या या घटना अत्यंत निषेधार्ह आहेत. (Marathi latest News)

    Acharya Satyendra Das angry with Mamata Banerjee for attack on sadhus

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Supreme Court : सुप्रीम कोर्टाने म्हटले – पराली जाळणाऱ्यांना अटक का नाही, दंड अपुरा, शेतकऱ्यांना जबाबदार धरण्याची गरज

    Nirmala Sitharaman : GST सुधारणांमुळे अर्थव्यवस्थेत 2 लाख कोटी येतील; अर्थमंत्री म्हणाल्या- दैनंदिन वापराच्या वस्तू स्वस्त होतील, सामान्य लोकांकडे जास्त पैसे शिल्लक राहतील

    EC Voters : देशभरात बिहारप्रमाणे SIR; अर्ध्याहून अधिक मतदारांना कागदपत्रे मागणार नाहीत