• Download App
    Acharya Pramod Krishnam ''राष्ट्रीय एकात्मतेसाठी आवश्यक असलेल्या प्रत्येक निर्णयाला जॉर्ज सोरोसची अपत्ये विरोध करतील''

    ”राष्ट्रीय एकात्मतेसाठी आवश्यक असलेल्या प्रत्येक निर्णयाला जॉर्ज सोरोसची अपत्ये विरोध करतील”

    आचार्य प्रमोद कृष्णम यांचा वन नेशन वन इलेक्शनला विरोध करणाऱ्यांवर हल्लाबोल

    विशेष प्रतिनिधी

    गाझियाबाद : Acharya Pramod Krishnam केंद्रीय मंत्रिमंडळाची मंजुरी मिळाल्यानंतर मंगळवारी एक राष्ट्र, एक निवडणूक विधेयक लोकसभेत सादर करण्यात आले. आता तो संयुक्त सभागृह समितीकडे (जेपीसी) पाठवला जाईल. यावर आता राजकीय प्रतिक्रिया उमटू लागल्या आहेत. Acharya Pramod Krishnam

    काँग्रेसचे माजी नेते आचार्य प्रमोद कृष्णम यांनी आयएएनएसला सांगितले की, वन नेशन, वन इलेक्शन हे देशासाठी खूप चांगले आहे. हे एक कायदा, एक चिन्ह आणि एक संविधानाचे सूत्र एकत्रित करते. पण खेदाची गोष्ट म्हणजे जेव्हा भारताच्या नवीन संसदेचे उद्घाटन झाले आणि राम मंदिर बांधले गेले तेव्हा काही लोकांना पोटदुखी वाटू लागली. तिहेरी तलाक रद्द करून श्री कल्की धाम मंदिराची पायाभरणी झाली तेव्हाही हे घडले. वन नेशन, वन इलेक्शनच्या संदर्भात त्यांच्या पोटात दुखत आहे. जॉर्ज सोरोसची अपत्ये राष्ट्राच्या एकात्मतेसाठी आवश्यक असलेल्या प्रत्येक निर्णयाला विरोध करतील.

    प्रमोद कृष्णम यांनी संभलमधील जुन्या मंदिरांचा शोध हा एक चमत्कार असल्याचे म्हटले आहे. ते म्हणाले, हा देवाच्या अवताराच्या आधीचा चमत्कार आहे. संभळ हे भगवान कल्किचे उतरण्याचे ठिकाण आहे आणि भगवान स्वतः येथे येणार आहेत. जिथे देव अवतरतो तिथे आधी काही चमत्कार आणि विघ्नही घडतात.

    पश्चिम बंगालचे भाजप नेते सुभाष सरकार म्हणाले, संपूर्ण देशाला एक राष्ट्र, एक निवडणूक हवी आहे. वर्षभरात निवडणुका घेण्यासाठी सरकार किती पैसे खर्च करते? देशभक्त त्याला साथ देतील. भाजप केवळ सत्तेसाठी नाही तर देशासाठी आहे. त्यामुळेच आम्ही हे विधेयक आणले आहे. या विधेयकाला विरोध करणाऱ्या विरोधकांबाबत ते म्हणाले की, ते देशाचा विचार करत नसून स्वत:चा विचार करत आहेत. जितक्या जास्त निवडणुका होतील तितका पैसा त्यांच्या खिशात येईल.

    Acharya Pramod Krishnams attack on those opposing One Nation One Election

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Chinese app : भारताचा चुकीचा नकाशा दाखवणारे चिनी अॅप हटवण्याचे सरकारने गुगलला दिले आदेश

    Pope Francis : ख्रिश्चन धर्मगुरू पोप फ्रान्सिस यांचे निधन

    Bokaro : बोकारोमध्ये एक कोटी इनामीसह आठ नक्षलवादी ठार!