• Download App
    Acharya Pramod Krishnam दिल्ली निवडणुकीच्या निकालांवरून आचार्य प्रमोद कृष्णम

    Acharya Pramod Krishnam : दिल्ली निवडणुकीच्या निकालांवरून आचार्य प्रमोद कृष्णम यांनी काँग्रेस अन् राहुल गांधींवर टीका केली

    Acharya Pramod Krishnam

    जो कोणी सनातनचा झेंडा धरून पुढे जाईल, तो सत्तेच्या सिंहासनावर बसेल. असंही म्हणाले


    विशेष प्रतिनिधी

    नवी दिल्ली : Acharya Pramod Krishnam दिल्ली विधानसभा निवडणुकीच्या निकालांवर प्रतिक्रिया देताना, माजी काँग्रेस नेते आणि कल्किपीठधीश्वर आचार्य प्रमोद कृष्णम यांनी हा पंतप्रधान नरेंद्र मोदींचा विजय असल्याचे म्हटले आहे. ते म्हणाले की, राजकारणात जय-पराजयाचे चक्र सुरूच असते, परंतु सध्या सनातनचा युग आहे. जो कोणी सनातनचा झेंडा धरून पुढे जाईल, तो सत्तेच्या सिंहासनावर बसेल.Acharya Pramod Krishnam

    आम आदमी पक्षाचे (आप) राष्ट्रीय संयोजक आणि दिल्लीचे मुख्यमंत्री अरविंद केजरीवाल यांच्यावर निशाणा साधत त्यांनी म्हटले की, अलिकडच्या काळात त्यांनी सनातनच्या विरोधकांना पाठिंबा दिला होता, ज्यामुळे त्यांना निवडणुकीत त्याचे परिणाम भोगावे लागले.



    आचार्य प्रमोद कृष्णम म्हणाले की, अरविंद केजरीवाल, अखिलेश यादव, राहुल गांधी आणि त्यांचे सहकारी डाव्या विचारसरणीचे समर्थक आहेत. हे सर्व नेते सनातन संस्कृतीच्या विरोधात आहेत आणि ती संपवू इच्छितात, असा आरोप त्यांनी केला. ते म्हणाले की, दिल्लीच्या लोकांनी त्यांच्या निर्णयाद्वारे हे स्पष्ट केले आहे की ते ही विचारसरणी स्वीकारत नाहीत.

    आचार्य प्रमोद कृष्णम यांनीही काँग्रेसवर भाष्य केले. ते म्हणाले की, जोपर्यंत राहुल गांधी काँग्रेसमध्ये आहेत तोपर्यंत पक्षाचे भविष्य अंधकारमय आहे. ते म्हणाले, “राहुल गांधींना कोणीही हटवू शकत नाही, परंतु जोपर्यंत ते काँग्रेसमध्ये आहेत तोपर्यंत पक्षाची भरभराट होऊ शकत नाही.” त्यांनी दिल्ली निवडणुकीच्या निकालांना पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांचा विजय म्हटले आणि मोदींच्या जादूने लोकांची मने आणि हृदय जिंकले आहेत असे म्हटले. त्यांनी याला भारतीय लोकशाहीचा विजय म्हटले.

    राहुल गांधींवर निशाणा साधताना आचार्य प्रमोद कृष्णम म्हणाले की, जेव्हा निकाल त्यांच्या बाजूने येतात तेव्हा ते लोकशाहीचा विजय म्हणतात, परंतु जेव्हा निकाल त्यांच्या विरोधात येतात तेव्हा ते लोकशाहीच्या अंताबद्दल बोलतात. ते म्हणाले, “राहुल गांधींनी आधी लोकशाही जिवंत आहे की मृत आहे हे ठरवावे. जर लोकशाही संपली असेल तर त्यांनी संसदेचा राजीनामा द्यावा.

    Acharya Pramod Krishnam criticizes Congress and Rahul Gandhi on Delhi election results

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Kamal Haasan : कन्नड भाषा वादावर कमल हसन यांनी माफी मागण्यास दिला नकार, म्हणाले..

    Chandrashekhar Azad : खासदार चंद्रशेखर आझाद हा दलित महिलांच्या इज्जतीशी खेळला, तो दलित आंदोलनाला कलंक; डॉ. रोहिणी घावरींचा प्रहार

    Parliament : ‘ऑपरेशन सिंदूर’वर संसदेत होणार राजकीय लढाई!