• Download App
    President Dhankhar शहाण्या माणसासाठी एक इशारा पुरेसा असतो

    President Dhankhar : शहाण्या माणसासाठी एक इशारा पुरेसा असतो – उपराष्ट्रपती धनखड

    President Dhankhar

    म्हणाले- देश बेकायदेशीर स्थलांतरितांना सहन करू शकत नाही.


    विशेष प्रतिनिधी

    नवी दिल्ली : President Dhankhar देश लाखो बेकायदेशीर स्थलांतरितांना सहन करू शकत नाही. देशात अनेक ठिकाणी लोकसंख्याशास्त्र बदलत आहे आणि त्याला निवडणूक राजकारणातून पाठिंबा मिळत आहे. ही परिस्थिती चिंताजनक आहे. म्हणून, देशातील तरुणांनी देशविरोधी शक्तींचा पर्दाफाश करण्यात सहभागी व्हावे.President Dhankhar

    वर्ल्ड फोरम ऑफ अकाउंटंट्स (WOFA) च्या परिषदेत उपाध्यक्ष जगदीप धनखड यांनी हे सांगितले. यावेळी, राज्यसभेचे अध्यक्ष म्हणून धनखड यांनी संसदेच्या कामकाजात सतत होणाऱ्या व्यत्ययाबद्दल चिंता व्यक्त केली.



    धनखड म्हणाले की, तरुणांनी देशासमोरील आव्हाने समजून घेतली पाहिजेत आणि त्यांना तोंड देण्यासाठी एकजुटीने पुढे आले पाहिजे. तसेच उपराष्ट्रपती म्हणाले, शहाण्यांसाठी एक इशारा पुरेसा आहे; म्हणूनच, सुरक्षित भविष्यासाठी तरुणांनी काय करावे हे समजून घेतले पाहिजे.

    धनखड म्हणाले, काही लोक देशाच्या विकास प्रवासात व्यत्यय आणू इच्छितात. ते भारतीयत्व विसरून बोलतात, ते सर्व प्रकारचे प्रचार करत आहेत, आपणही त्यांच्यापासून सावध राहण्याची गरज आहे.

    उपराष्ट्रपतींनी भारतीय चार्टर्ड अकाउंटंट्स आणि त्यांच्या कंपन्यांना त्यांची ओळख विकसित करण्याचे आणि आंतरराष्ट्रीय स्तरावर स्वतःला स्थापित करण्याचे आवाहन केले. यासाठी त्यांनी परिषदेला आलेल्या लोकांचे अभिनंदन केले.

    A warning is enough for a wise man Vice President Dhankhar

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Mamata Banerjee : ममता बॅनर्जी म्हणाल्या- निवडणूक आयोगाने 6 पत्रांना उत्तर दिले नाही; निवडणुकीच्या अगदी आधी SIR का?

    Rupee Gains : डॉलरच्या तुलनेत रुपया 130 पैशांनी मजबूत, 90.20 वर आला; 3 वर्षांतील सर्वात मोठी वाढ, 2025 मध्ये सर्वात कमकुवत आशियाई चलन बनले होते

    New Baggage Rules 2026 : आता परदेशातून ₹75,000 पर्यंतचे सामान ड्यूटी-फ्री आणता येईल; दागिन्यांचे नियम बदलले, लॅपटॉपवरही सूट; नवीन बॅगेज नियम लागू