• Download App
    Amit Shah मोदी सरकारच्या तिसऱ्या कार्यकाळाला 100 दिवस पूर्ण ; अमित शाह प्रतिक्रिया, म्हणाले...

    Amit Shah : मोदी सरकारच्या तिसऱ्या कार्यकाळाला 100 दिवस पूर्ण ; अमित शाह प्रतिक्रिया, म्हणाले…

    जगभरातील देशांनी मोदींना सर्वोच्च पुरस्कार देऊन आपल्या देशाचा गौरव वाढवला आहे.

    विशेष प्रतिनिधी

    नवी दिल्ली : मोदी सरकारच्या तिसऱ्या कार्यकाळाला आज 100 दिवस पूर्ण झाले. यावेळी केंद्रीय गृहमंत्री अमित शाह यांनी मोदी सरकारच्या कामगिरीची माहिती दिली. गृहमंत्री शाह यांनीही पत्रकार परिषदेत पंतप्रधान मोदींच्या वाढदिवसाबाबत माहिती दिली. गृहमंत्री म्हणाले की, आज पंतप्रधान मोदीजींचा वाढदिवस आहे. देशभरातील अनेक संस्थांनी वाढदिवसाच्या पंधरावाड्यास सेवा पंधरवाडा असे नाव देण्याचा निर्णय घेतला आहे. जे दरवर्षी केले जाते.

    गृहमंत्री शाह म्हणाले, ‘आमच्यासारखे अनेक कार्यकर्ते 17 सप्टेंबर ते 2 ऑक्टोबर असे 15 दिवस देशभरातील सर्व गरजू लोकांची सेवा करण्यासाठी याचा वापर करतील. शाह म्हणाले की, पंतप्रधानांचा जन्म एका छोट्या गावातल्या गरीब कुटुंबात झाला आणि ते जगातील सर्वात मोठ्या लोकशाहीचे पंतप्रधान बनले. एवढेच नाही तर पंतप्रधान बनल्यानंतर 10 वर्षातच 15 वेगवेगळ्या राष्ट्रांचे पंतप्रधान झाले. जगभरातील देशांनी त्यांना सर्वोच्च पुरस्कार देऊन आपल्या देशाचा गौरव वाढवला आहे.


    UPI : मोठी बातमी : आता यूपीआयने करा 5 लाखांपर्यंतचे टॅक्स पेमेंट; हॉस्पिटल आणि शैक्षणिक संस्थांमध्ये एका दिवसात 5 लाखांपर्यंत पेमेंटची सुविधा


    गृहमंत्री अमित शाह म्हणाले की, मोदी सरकारच्या तिसऱ्या कार्यकाळातील पहिल्या 100 दिवसांची माहिती देण्यासाठी ही पत्रकार परिषद बोलावण्यात आली आहे. शाह म्हणाले की, भारताच्या विकासासाठी समर्पित, भारताच्या सुरक्षेसाठी समर्पित आणि भारतातील गरिबांच्या कल्याणासाठी सलग दहा वर्षे समर्पित सरकार चालवल्यानंतर या सार्वत्रिक निवडणुकीत भारतीय जनता पक्षाने तिसऱ्यांदा विजय मिळवला आहे. आमच्या भागीदार पक्षांना सरकार स्थापनेचा जनादेश दिला. इतकेच नाही तर 60 वर्षात पहिल्यांदाच एखादा नेता स्वतःच्या घोषणेने देशाचा पंतप्रधान बनून देशाचे नेतृत्व करत आहे.

    100 days of Modi governments third tenure Amit Shah reacts

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Ahmedabad Air India : अहमदाबाद एअर इंडिया विमान अपघाताचा सगळाच उलगडा होणार ; ब्लॅक बॉक्स डेटाचा डाउनलोड!

    Yogi government : योगी सरकार ‘सपा’ खासदाराशी लग्न करणाऱ्या क्रिकेटपटू रिंकू सिंगला देणार सरकारी नोकरी

    Mumbai : मुंबईत कर्करोगग्रस्त आजीला कचराकुंडीत फेकणाऱ्या नातवाला अखेर अटक