• Download App
    'काँग्रेसने महादेवालाही सोडले नाही, भ्रष्टाचार करून तिजोरी भरली...', भूपेश बघेल सरकारवर मोदींची टीका | The Focus India

    ‘काँग्रेसने महादेवालाही सोडले नाही, भ्रष्टाचार करून तिजोरी भरली…’, भूपेश बघेल सरकारवर मोदींची टीका

    आम्ही जे बोलतो ते करतो हा भाजपचा ट्रॅक रेकॉर्ड आहे, असंही मोदी म्हणाले.

    विशेष प्रतिनिधी

    दुर्ग : छत्तीसगडमधील दुर्ग येथे एका भव्य सभेला संबोधित करताना पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनी मुख्यमंत्री भूपेश बघेल आणि काँग्रेस पक्षावर जोरदार हल्लाबोल केला. काँग्रेसने महादेवलाही सोडले नाही आणि बेकायदेशीर बेटिंग अॅप्सच्या माध्यमातून भ्रष्टाचाराने आपली तिजोरी भरली आहे, असे पंतप्रधान मोदी म्हणाले. Congress did not leave even Mahadeva  Modi criticizes Bhupesh Baghel government

    पंतप्रधान नरेंद्र मोदी म्हणाले की, मी छत्तीसगड भाजपच्या संपूर्ण टीमचे अभिनंदन करतो की त्यांनी कालच संकल्प पत्र जारी केले ज्यामुळे तुमची स्वप्ने साकार होतील. या संकल्प पत्रात छत्तीसगडच्या माता-भगिनी, येथील तरुण आणि शेतकरी यांना सर्वाधिक प्राधान्य देण्यात आले आहे.

    आम्ही जे बोलतो ते करतो हा भाजपचा ट्रॅक रेकॉर्ड आहे, असे पंतप्रधान नरेंद्र मोदी म्हणाले. छत्तीसगडची निर्मिती भाजपने केली आणि मी हमी देतो की भाजपच छत्तीसगड सुधारेल. मोदी म्हणाले की, भाजपच्या ठराव पत्रासमोर काँग्रेसच्या खोट्या गोष्टींचाही पुडा आहे. भ्रष्टाचाराने तिजोरी भरणे हे काँग्रेसचे प्राधान्य आहे. आपल्या नेत्यांच्या आवडत्या लोकांना नोकऱ्या वाटप करणे आणि सर्वसामान्यांच्या मुलांना नोकऱ्यांपासून वंचित ठेवणे हे काँग्रेसचे प्राधान्य आहे. पीएससी घोटाळ्यात काँग्रेसने हेच केले.

    Congress did not leave even Mahadeva  Modi criticizes Bhupesh Baghel government

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    President Murmu : राष्ट्रपती मुर्मूंनी पाणबुडी INS वाघशीरमधून प्रवास केला, असे करणाऱ्या दुसऱ्या राष्ट्रपती

    Lucknow : लखनौमध्ये शियांचे अधिवेशन, मौलाना म्हणाले- वंदे मातरमच्या नावाखाली घाबरवले जातेय, पाकसारखी वागणूक मिळतेय

    Mohan Bhagwat : भागवत म्हणाले- संघाचे ध्येय हिंदू समाजाला एकत्र करणे, सनातन धर्म पुन्हा जिवंत करण्याची वेळ आली आहे