• Download App
    मुंबईच्या सराफाचे तब्बल सव्वा कोटींचे 3 किलो सोने लंपास|Mumbai's gold bullions 1,25 crore rupees gold stolen

    मुंबईच्या सराफाचे तब्बल सव्वा कोटींचे 3 किलो सोने लंपास

    विशेष प्रतिनिधी

    पुणे : पुण्यातील सराफी व्यावसायिकांना सोने पुरविण्यासाठी आलेल्या मुंबईच्या व्यापाऱ्याकडील सव्वा कोटींचे 3 किलो 139 ग्राम सोने लंपास करण्यात आल्याची घटना रविवार पेठेत घडली.Mumbai’s gold bullions 1,25 crore rupees gold stolen

    एका सराफी दुकानात व्यापाऱ्याशी बोलत असताना तेथे खरेदीच्या बहाण्याने आलेल्या दोन महिलांनी डल्ला मारत हा ऐवज लांबवला. याप्रकरणी फरासखाना पोलीस ठाण्यात गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे..

     



     

    याप्रकरणी जिग्नेश बोराना (वय 33) यांनी फिर्याद दिली आहे. पोलिसानी दोन महिलांसह एका लहान मुलाविरुद्ध गुन्हा दाखल केला आहे. पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, बोराना यांचा सोन्याचा व्यवसाय आहे. ते विविध जिल्हे आणि शहरातील सराफी व्यापाऱ्यांना सोने पुरवितात. शनिवारी दुपारी ते मुंबईवरून पुण्यात आले.

    त्यांचे नेहमीचे ग्राहक असलेल्या रविवार पेठेतील सराफी मित्राच्या दुकानावर जाऊन ते व्यवसायाची बोलणी करीत होते. त्यांनी त्यांची पांढऱ्या रंगांचे प्लास्टिक बॉक्स जवळच ठेवलेले होते. या बॉक्समध्ये 3 किलो 139.40 ग्रॅम सोने होते.

    त्यांच्या गप्पा सुरु असतानाच या दुकानात खरेदीसाठी दोन महिला व लहान मुलगा आला होता. त्यांनी व्यापाºयांचे लक्ष नसल्याची संधी साधत सव्वातीन किलो सोने असणारा बॉक्स लंपास केला आहे.

    Mumbai’s gold bullions 1,25 crore rupees gold stolen

    महत्त्वाच्या बातम्या

     

    Related posts

    Chhagan Bhujbal : अजितदादांच्या नाराजीवर छगन भुजबळ म्हणाले- मी समाजाची भूमिका मांडायला हरकत नाही, ते मला काही बोलले नाहीत

    Harshwardhan Sapkal : परंपरा आणि सभ्यता भाजपने गुंडाळून ठेवली; कॉंग्रेस प्रदेशाध्यक्ष हर्षवर्धन सपकाळ यांची जहरी टीका

    Eknath Shinde : एकनाथ शिंदे म्हणाले- मोदी हात लावतात तिथे सोने होते; जिथं मोदी जातात, तिथं विकासाची सुवर्णरेषा उमटते