विशेष प्रतिनिधी
मुंबई : ठाणे जिल्ह्यातील अंबरनाथ बस्ती येथे ज्येष्ठ वयीन पुरुष आणि त्याच्या पत्नीचा अपघातात भाजल्याने मृत्यू झाला. बुधवारी दुपारी द्रव सल्फरने भरलेला ट्रक उतारावरून मागे गेला आणि एका ऑटोरिक्षाला धडक दिली आणि दोन्ही वाहनांना आग लागली. त्यामुळे जोडप्याचा जळून मृत्यू झाला. A truck full of chemicals hit a rickshaw and caught fire Elderly man and his wife burnt to death
६२ वर्षीय वासुदेव भोईर आणि त्यांची पत्नी गुलाब भोईर (५७) अशी मृतांची नावे आहेत. पोलिसांनी ही माहिती दिली.अंबरनाथ-पूर्व भागातील एका नाल्याजवळ हा अपघात झाल्याचे त्यांनी सांगितले. पोलिसांनी सांगितले की, अपघातात जीव गमावलेले हे जोडपे ऑटोरिक्षाने प्रवास करत होते.
पोलीस उपायुक्त (वाहतूक) बाळासाहेब पाटील म्हणाले, “ट्रक अंबरनाथहून शीळकडे जात होता. नाल्याजवळ काही तांत्रिक बिघाड होऊन तो उतारामुळे मागे जाऊ लागला. यादरम्यान त्याने एका ऑटोरिक्षाला धडक दिली, त्यामुळे ऑटोरिक्षाची इंधन टाकी फुटली आणि दोन्ही वाहनांनी पेट घेतला. काही वेळाने ट्रकमध्ये ठेवलेल्या सल्फरलाही आग लागली आणि ऑटोरिक्षातील दोन जण जळून ठार झाले.
या अपघातात दोन्ही वाहनांचे पूर्णपणे नुकसान झाल्याचे पाटील यांनी सांगितले. माहिती मिळताच अंबरनाथ नगरपरिषदेचे पोलीस आणि अग्निशमन दलाचे जवान घटनास्थळी पोहोचले आणि त्यांनी आग विझवली.
A truck full of chemicals hit a rickshaw and caught fire Elderly man and his wife burnt to death
महत्त्वाच्या बातम्या
- महाराष्ट्राच्या चित्ररथाला परवानगी नाकारलेली नाही सांस्कृतिक कार्य संचालनालयाचे स्पष्टीकरण
- ॲट्रॉसिटी ॲक्ट कमकुवत करणाऱ्या परिपत्रकाची अंमलबजावणी करु नये सिद्धार्थ हत्तीअंबिरे यांची गृहमंत्र्यांकडे मागणी
- लडकी हूॅँ लड सकती हूॅँ म्हणणारी प्रियंका गांधींची पोस्टर गर्लच भाजपमध्ये प्रवेश करणार
- योगी आदित्यनाथांच्या आई अजूनही उत्तराखंडमध्ये शेतात राबतात, संन्यासी झालेल्या मुलाला वाढली होती भिक्षा