• Download App
    राज ठाकरे तीन ते चार महिने भूमिगत राहतात ; शरद पवारांची कोपरखळी Raj Thackeray stays underground for three to four months Sharad Pawar' criticism

    राज ठाकरे तीन ते चार महिने भूमिगत राहतात ; शरद पवारांची कोपरखळी

    मुंबई : महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेचे (मनसे) अध्यक्ष राज ठाकरे यांनी जातीचे राजकारण केल्याचा आरोप केल्यानंतर राष्ट्रवादीचे अध्यक्ष शरद पवार यांनीही पलटवार केला आहे. मनसे अध्यक्ष कधीच कोणत्याही मुद्द्यावर सतत भूमिका घेत नाहीत आणि वर्षातून तीन ते चार महिने भूमिगत राहतात आणि नंतर बाहेर येऊन भाषणबाजी करतात, असा टोला पवार यांनी रविवारी लगावला. ते म्हणाले, उरलेल्या महिन्यात ते काय करतात माहीत नाही. Raj Thackeray stays underground for three to four months Sharad Pawar’ criticism

    शनिवारी मुंबईतील शिवाजी पार्क येथील सभेत बोलताना राज ठाकरे यांनी शरद पवार वेळोवेळी जातीचे कार्ड खेळून समाजात फूट पाडत असल्याचा आरोप करत त्यांच्यावर टीका केली होती.

    राष्ट्रवादीचे अध्यक्ष शरद पवार यांनी कोल्हापुरात पत्रकारांशी संवाद साधताना सांगितले की, आमचा पक्ष सर्व जातीधर्माच्या लोकांना एकत्र आणतो. राज ठाकरे यांनी भाष्य करण्यापूर्वी आमच्या पक्षाच्या इतिहासाचा अभ्यास करायला हवा होता. राज ठाकरे तीन-चार महिने भूमिगत राहतात आणि अचानक भाषण करताना दिसतात, असा टोला पवारांनी लगावला. ही त्यांची खासियत आहे. उरलेल्या महिन्यात ते काय करतित माहीत नाही. पवार म्हणाले, मनसे अध्यक्ष अनेक गोष्टींवर बोलतात पण त्यांच्यात सातत्यपूर्ण भूमिका नाही.

    भाजपच्या व्हिजननुसार राज ठाकरेंचा कार्यक्रम :

    मशिदींतील लाऊडस्पीकर काढण्याबाबत राज ठाकरेंच्या वक्तव्यावर शिवसेना नेते संजय राऊत म्हणाले की, राज ठाकरे ज्या प्रकारची भाषा बोलत आहेत त्यामुळे मनसे अध्यक्ष राज ठाकरे यांचा कार्यक्रम हा भाजपचा कार्यक्रम कमी आहे, असे लोकांना वाटले असेल. महाराष्ट्रात देशाचा कायदा आहे. गृहमंत्री सर्व काही कायद्यानुसार करतील.

    Raj Thackeray stays underground for three to four months Sharad Pawar’ criticism

    महत्त्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Devendra Fadnavis : जगाला हेवा वाटेल असे ‘ज्ञानपीठ’ आळंदी येथे उभारणार – देवेंद्र फडणवीस

    Tapti Mega Recharge : ताप्ती मेगा रिचार्ज प्रकल्पाबाबत महाराष्ट्र-मध्यप्रदेशात ऐतिहासिक करार!

    मुख्यमंत्री फडणवीस म्हणाले- ठाकरे सरकार नसते तर दीड वर्षे आधीच मेट्रो आली असती; मुंबई मेट्रो लाईन-2 सेवेचा शुभारंभ