• Download App
    Nitesh Rane 'हल्ला खरोखरच झाला होता की ते फक्त नाटक होतं',

    Nitesh Rane : हल्ला खरोखरच झाला होता की ते फक्त नाटक होतं

    Nitesh Rane

    सैफ अली खान घरी चालत असल्याचा व्हिडिओ पाहिल्यानंतर नितेश राणेंनी उपस्थित केले प्रश्न


    विशेष प्रतिनिधी

    मुंबई : Nitesh Rane महाराष्ट्राचे मंत्री नितेश राणे यांनी सैफ अली खानवरील हल्ल्यांवर प्रश्न उपस्थित केले आहेत. त्यांनी विचारले की हल्ला खरोखरच झाला होता की ते फक्त नाटक करत होते. सैफ अली खानला मंगळवारी मुंबईच्या लीलावती रुग्णालयातून डिस्चार्ज देण्यात आला आहे. त्याला पाच दिवस रुग्णालयात दाखल करण्यात आले. सैफ अली खानवर १६ जानेवारी रोजी रुग्णालयात दाखल करण्यात आले होते. मोहम्मद शरीफुल इस्लाम शहजाद नावाच्या बांगलादेशी घुसखोराने त्याच्यावर चाकूने वार केले. पोलिसांनी त्याला ठाण्यातून अटक केली आहे.Nitesh Rane

    राणे पुण्यातील एका कार्यक्रमात सहभागी झाले होते. यावेळी ते म्हणाले की जेव्हा मी सैफ अली खानला पाहिले तेव्हा मला शंका येऊ लागली की त्याला खरोखरच चाकूने वार करण्यात आले आहे की तो फक्त नाटक करत आहे. जेव्हा खान अडचणीत असतात तेव्हाच विरोधी पक्षातील नेते एखाद्या नेत्याबद्दल चिंता व्यक्त करतात असा आरोप त्यांनी केला. त्यांनी विचाले की जितेंद्र आव्हाड किंवा सुप्रिया सुळे दिवंगत सुशांत सिंग राजपूत यांच्या समर्थनार्थ का पुढे आले नाहीत.



    सुळे यांना सैफ अली खान, शाहरुख खानचा मुलगा आर्यन खान आणि राष्ट्रवादी काँग्रेसचे नेते नवाब मलिक यांची काळजी आहे. तुम्ही कधी त्यांना कोणत्याही हिंदू कलाकाराबद्दल चिंता व्यक्त करताना ऐकले आहे का?

    पोलिसांनी सांगितले की, सैफवर हल्ला केल्यानंतर आरोपीने त्याचा फोन बंद केला होता. नंतर त्याने त्याचा फोन चालू केला, कॉल केला आणि लगेच तो पुन्हा बंद केला. तो इतका धूर्त होता की रस्त्यावरून किंवा बाजारातून जाताना त्याला कोणताही सीसीटीव्ही कॅमेरा दिसला तर तो आपला चेहरा लपवत असे. पोलिसांनी त्याच्या फोनवरून त्याचा शोध घेतला. सीसीटीव्हीमध्ये जिथे जिथे आरोपी दिसला तिथे तिथे सर्व क्रमांकांची यादी पोलिसांनी तयार केली. यानंतर, पोलिसांनी सामान्य क्रमांकाच्या आधारे त्याला अटक केली. छाप्यादरम्यान त्याला अटक करण्यात आली.

    Nitesh Rane said Was the attack real or was it just a drama

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    सुधाकर बडगुजर यांची भाजपमध्ये संभाव्य एन्ट्री, पुढच्या राजकारणातला धोका ओळखून आमदार सीमा हिरे यांचा विरोध; पण निर्णय काय होणार??

    Girish Mahajan : तुमच्याकडच्या लग्नामध्ये कोण कोण नाचले विचारले तर काय होईल? गिरीश महाजन यांचा संजय राऊतांवर पलटवार

    Devendra Fadanvis : घराचे स्वप्न आता वास्तवात; महाराष्ट्राची बेघरमुक्तीकडे दमदार वाटचाल; ग्रामीण भागातील घरांसाठी 80000 कोटींची गुंतवणूक!!