• Download App
    इंदापुरातील नीरा भीमा बोगद्यात शेतकरी 300 फूट खोल पडले, क्रेनच्या मदतीने बचावकार्य सुरू|Farmers fall 300 feet deep in Neera Bhima tunnel in Indapur, rescue operation underway with the help of cranes

    इंदापुरातील नीरा भीमा बोगद्यात शेतकरी 300 फूट खोल पडले, क्रेनच्या मदतीने बचावकार्य सुरू

    विशेष प्रतिनिधी

    पुणे : एकीकडे उत्तरकाशीतील बोगद्यात अडकलेल्या मजुरांना बाहेर काढण्याचे शर्थीचे प्रयत्न सुरू आहेत, तर दुसरीकडे पुणे जिल्ह्यातील इंदापूर येथील नीरा भीमा बोगद्यात दोन शेतकरी पडले आहेत. घटनेची माहिती मिळताच पोलीस प्रशासनाच्या अधिकाऱ्यांनी घटनास्थळी पोहोचून आढावा घेतला. घटनास्थळी मोठी क्रेन मागवण्यात आली असून, त्याद्वारे दोन्ही शेतकऱ्यांचा शोध सुरू आहे. असे सांगितले जात आहे की शेतकरी पाणी स्थिरीकरण बोगद्यात उतरले होते, त्या दरम्यान ते 300 मीटर खोलवर पडले.Farmers fall 300 feet deep in Neera Bhima tunnel in Indapur, rescue operation underway with the help of cranes



    मिळालेल्या माहितीनुसार, इंदापूर तालुक्यातील कझार गावाजवळ हा अपघात झाला. भादलवाडी ते तावशीदरम्यान नीरा आणि भीमा नद्यांना जोडण्यासाठी बोगद्याचे काम सुरू आहे. अनिल नरुटे व रतीलाल नरुटे हे शेतकरी या बोगद्यात उतरले होते. दोघांनाही आपल्या शेतात बोगद्याद्वारे विद्युत पंपाने पाणी द्यायचे होते.

    बोगद्यात उतरताना शेतकऱ्याचा तोल गेला, 300 मीटर खोलवर पडला

    दोन्ही शेतकरी बोगद्यात शिरल्यावर त्यांचा तोल गेला आणि ते आत पडले. लोकांना या घटनेची माहिती मिळताच बोगद्याचे काम करणाऱ्या कंत्राटदारांशी तातडीने संपर्क साधण्यात आला. यानंतर घटनास्थळी मोठी क्रेन पाचारण करण्यात आली. क्रेनच्या साहाय्याने दोन्ही शेतकऱ्यांचा शोध घेण्यात येत आहे. माहिती मिळताच पोलीस आणि प्रशासनाचे अधिकारी घटनास्थळी पोहोचले. सध्या प्रशासनाचे पथक बचावकार्यात गुंतले आहे.

    Farmers fall 300 feet deep in Neera Bhima tunnel in Indapur, rescue operation underway with the help of cranes

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    ठाकरे बंधू एकत्र; पवार + काँग्रेस अस्वस्थ!!

    Mangeshkar Hospital : मंगेशकर रुग्णालय वाद : ईश्वरी भिसे मृत्युप्रकरणी डॉ. घैसासांवर हलगर्जीपणाचा गुन्हा दाखल

    Chief Minister Fadnavis : शेवटच्या माणसापर्यंत दर्जेदार, सुलभ, किफायतशीर आरोग्य सेवेचे ध्येय – मुख्यमंत्री फडणवीस