• Download App
    संजय पांडे यांच्यावर महासंचालक पदाचा अतिरिक्त पदभार Additional post of Director General to Sanjay Pandey

    संजय पांडे यांच्यावर महासंचालक पदाचा अतिरिक्त पदभार

    विशेष प्रतिनिधी 

    मुंबई : स्वच्छ प्रतिमा आणि भ्रष्टाचारी व गुन्हेगारांविरुद्ध धडक कारवाईसाठी प्रसिद्ध असलेल्या संजय पांडे यांना राज्याच्या पोलिस महासंचालक पदाचा अतिरिक्त भार सोपवण्यात आला आहे. Additional post of Director General to Sanjay Pandey

    याबाबतचे आदेश शुक्रवारी उशीरा गृहविभागाकडून जारी करण्यात आले. पांडे 1986 च्या तुकडीतील आयपीएस अधिकारी आहेत. 1992-93 मध्ये मुंबईत उसळलेल्या जातीय दंगलीच्या वेळी ते पोलीस उपायुक्त होते.

    1995ते 1999 या युती सरकारच्या कालावधीतील एका भ्रष्टाचाराच्या प्रकरणात राजकीय दबाव झुगारून त्यांनी केलेल्या कारवाई केली होती. यापूर्वी रजनीश सेठ यांच्याकडे पोलिस महासंचालक पदाती अतिरीक्त जबाबदारी सोपवण्यात आली होती. पण आता ही जबाबदारी पांडे यांच्यावर सोपवण्यात आली आहे.

    Additional post of Director General to Sanjay Pandey

    हे ही वाचा

    Related posts

    अजितदादांच्या अकाली एक्झिटची सहानुभूती फक्त पुणे जिल्ह्यात??, ZP निवडणुकीत भाजपच नंबर 1, अजितदादांची राष्ट्रवादी नंबर 3, तर शरद पवारांची राष्ट्रवादी 6 नंबर वर!!

    राष्ट्रवादीच्या विलीनीकरणावर पवार गटाचा नुसताच गदारोळ; सुनेत्रा पवार गप्प, फडणवीस विदर्भ आणि तेलंगणाच्या कार्यक्रमांमध्ये मग्न!!

    ॲडव्हांटेज विदर्भ 2026 मध्ये इंटरनॅशनल बिझनेस कॉन्क्लेव्हचे उद्घाटन; 22 देशांचे राजदूत, वाणिज्यदूतांची उपस्थिती